ELIMIKA SECONDARY SCHOOL

P.O.BOX 818, SONGEA - TANZANIA
Email: wilolesil5@gmail.com

Mobile: +255 756 865 531, 766 067 838
REG. S.5271
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MAOMBI YA KUJIUNGA NA MASOMO YA SEKONDARI KIDATO CHA KWANZA
MWAKA 2026

KWA MWANAFUNZI ANAYEMALIZA AU ALIYEMALIZA ELIMU YA MSINGI
(STD 7)

(Sehemu zote zijazwe kwa herufi kubwa na Mwombaji)
UTANGULIZI:
MAHALI SHULE ILIPO.

Shule ipo katika Manispaa ya Songea, mkoa wa Ruvuma mtaa MJIMWEMA B, kata
ya MJIIMWEMA Kilometa 2 kutoka Songea mjini katika barabara ya kuelekea
Hospitali ya MJIMWEMA. Shule imesajiliwa na Serikali kwa namba S.5271 kwa
masomo ya Sekondari ya 'O’ level. Pia imeidhinishwa kuwa kituo cha mitihani ya
Baraza la Mitihani Tanzania (NECTA) kwa namba S.5271 kwa Watahiniwa wa Shule
na kwa namba P.5271 kwa Watahiniwa wa Kujitegemea.

SEHEMU A: MAELEZO BINAFSI
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TAFADHALI hakikisha umeambatisha picha mbili (2) ndogo (Passport size) kwenye
Maombi haya.

3 (a) Jina Kamili la Shule aliyomalizia masomo ya Darasa la Saba/Msingi

(b) Jina la Wilaya iliKo ShUlE: ... e

(c) Jina la Mwalimu MKUU: ......ccccoceeiiiee e, SIMU: oo
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4. Jina la Mzazi/Mlezi, Anwani na namba ya Simu:
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€) Wilaya Ya MaKazi YaKe: ...t e
f) Namba za simu za Kiganyani/MeZani: ......ccccociieiiie it .
SEHEMU B: MALIPO YA FOMU NA MAHALI PA KUIREJESHA

(a) Fomu hii ya Maombi ya Kujiunga na Sekondari ya ELIMIKA inapatikana
Shuleni ELIMIKA, WILOLESI MEDICAL CLINIC SONGEA MJINI, CHUO CHA
AFYA NA SAYANSI SHIRIKISHI MBEYA na kwenye tovuti yetu
https://wilolesifoundation.or.tz/ ; bila malipo.

(b) Fomu ambayo imeshajazwa inapaswa kurudishwa, kupitia kituo ulipoichukulia,
kwa:

Mwalimu Mkuu,

Elimika Secondary School,

SLP 818,

Songea

Simu: 0756865531/0622865531

(c) Utajulishwa tarehe, Kituo cha usaili wa kujiunga na Kidato cha Kwanza na
matokeo ya Usaili huo kupitia Anwani yako na/au simu kama utakavyotujulisha
kwenye fomu hii Sehemu A Para 4 hapo juu.

(d) Shule itafanya usahilii wa kuwapokea wanafunzi wapya mnamo tarehe
10/11/2025 shuleni Elimika.

SEHEMU C: TAMKO LA MWANAFUNZI/MZAZI/MLEZI
Nakiri kuwa taarifa nilizozitoa hapo juu ni za kweli na sahihi.

Sahihi ya mwanafunzi/mzazi/mlezi: ..............c............ Tarehe.....ieeeeee


https://wilolesifoundation.or.tz/

SEHEMU D: KWA MATUMIZI YA OFISI (Ijazwe na Afisa wa Elimika Sec.
School):

1.Nakubali Mwanafunzi huyu kujiunga na Kidato cha Kwanza kwa mwaka ............
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2. (@) JINA LA MKUU WA SHULE/AFISA MTEULE: ......ccoiiieie e
(D) SAINI: ooeiiiiee et TAREHE: ...,

(€) MUHURT WA SHULE: ..o esee s see e .



