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THEME: KIMBIA KUOKOA MAISHA YA WATOTO WACHANGA  
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Utangulizi.  

Wilolesi Foundation inatarajia kuendesha mbio za hisani zitakazofanyika January 12, 
2024 zitakazo julikana kama “Wilolesi Foundation Marathon” ikiwa na lengo la 
kuchangia ununuzi wa vifaa tiba kwa ajili ya wodi ya Watoto wachanga katika Hospitali 

ya Rufaa ya mkoa Songea. Kauli mbiu yam bio hizi ni: “Kimbia kuokoa Maisha ya 
watoto wachanga”. Tukio hili litapata ufuatiliaji makini wa wadau mablimbali na 
hadhira kwa ujumla kupitia vyombo mbalimbali vya Habari kama runinga, redio, 

mitandao ya kijamii.  

LENGO KUU 

Kutoa msaada wa vifaa tiba kwaajili ya Watoto wachanga Hospaitali ya Rufaa 
ya Mkoa Songea. 

Malengo Mahsusi 

1. Kuhimiza michezo ya kukimbia kwaajili ya kujenga afya mwili na akili. 

2. Kusaidia shirika na wadau kufikia malengo huku wakisaidia kukoa Maisha ya 

Watoto wachanga. 

3. Kuongeza kufahamiana na marafiki wapya 

4.  Kusheherekea siku ya Mapinduzi ya Zanzibar 

ENEO LA KUKIMBIA 

KM 21: Zitaanza uwanja wa Majimaji kuelekea Bomba mbili kupitia Barabara ya 

Njombe, kutoka Bombambili kuelekea matarawe kupitia Matarawe kupitia Barabara ya 

mwembechai kuelekea kituo cha Afya Mji mwema kisha kuelekea Kituo cha polisi cha 

Lizaboni kupitia Barabara ya Pachanne kisha kuingia Barabara ya Mbambabay- Mtwara 

kuelekea Uwanja wa ndege kisha kurudi Mjini kupitia Barabara ya Mbambabay-Mtwara 

mpaka benki ya CRDB kisha kuelekea Uwanja wa Majimaji kupitia njia panda ya 

Mahenge. 

 

KM 10: Zitaanza uwanja wa Majimaji kuelekea Bomba mbili kupitia Barabara ya 

Njombe, kutoka Bombambili kuelekea matarawe kupitia Matarawe kupitia Barabara ya 

mwembechai kuelekea kituo cha Afya Mji mwema kisha kuelekea Kituo cha polisi cha 

Lizaboni kupitia Barabara ya Pachanne kisha kuingia Barabara ya Mbambabay- Mtwara 

kuelekea Buhemba kisha kuelekea Uwanja wa Majimaji kupitia Barabara ya Wella.  



 

3 
 

KM 5:  Zitaanza uwanja wa Majimaji kuelekea Bomba mbili kupitia Barabara ya 

Njombe, kutoka Bombambili kuelekea matarawe kupitia Barabara ya Matarawe kisha 

kurudi Uwanja wa Majimaji kupitia Barabara ya Manzese. 

 

 

Namna ya Kushiriki: 

Mbio hizi za hisani zitakua katika makundi matatu ambayo ni Kilomita 21, 10 na 

Kilomita 5. Ambapo kiingilio ili uweze kushiriki mbio hizi ni Tsh. 35,000/= kwa Kilomita 

21, Tsh. 30,000/= kwa kilomita 10 na Tsh. 25,000/= kwa Kilomita 5,bei hizi 

zitajumuisha usajili na fulana kwa ajili ya mbio ambazo zitagawiwa siku chache kabla ya 

mbio hizo. Kwa wadau ambao hawatashiriki mbio lakini watapenda kuchangia mbio hizi 

tunawakaribisha kuchangia kiasi chochote. 

Washindi wa mbio hizi watatunukiwa zawadi kama ifuatavyo: 

Kwa Kilomita 21 

1. Mshindi wa kwanza atazawadiwa Tsh.500,000 na 

medali 

2. Mshindi wa pili atazawadiwa Tsh. 300,000 na medali 

3. Mshindi wa tatu atazawadiwa 150,000 na medali 

Kwa Kilomita 10 

1. Mshindi wa kwanza atazawadiwa Tsh.250,000 na 

medali 

2. Mshindi wa pili atazawadiwa Tsh. 150,000 na medali 

3. Mshindi wa tatu atazawadiwa 75,000 na medali 

Kwa Kilomita 5 

1. Mshindi wa kwanza atazawadiwa Tsh.150,000 na 

medali 

2. Mshindi wa pili atazawadiwa Tsh. 100,000 na medali 

3. Mshindi wa tatu atazawadiwa 50,000 na medali 

 

Appendix 3: Wadhamini, wafanyabiashara na wadau 
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Wadhamini (makampuni, wafanyabiashara, taasisi na watu binafsi) wanaotaka kushiriki 

au kudhamini mbio hizi watachangia kama ifuatavyo: 

1. Mchango wa 500,000 na zaidi atapata dakika 5 za kutangaza biashara au 

huduma kwenye sherehe za ufunguzi na kufunga pia kuweka matangazo wakati 

wote wa matukio 

2. Mchango wa 300,000 hadi 499,999 atapata dakika 2 za kutangaza biashara au 

huduma kwenye sherehe za ufunguzi na kufunga pia kuweka matangazo wakati 

wote wa matukio 

3. Mchango wa 150,000 hadi 399,999 atapata fursa ya kuweka matangazo ya picha 

kwenye matukio. 

NB: Malipo yafanyike kupitia akaunti namba 023172000141 Jina la Akaunti ni 

WILOLESI FOUNDATION, JINA LA BENKI NBC 

 

 

 

 

 

 

 

 

 


